Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 18/4

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay được cập nhật mới nhất, chính xác nhất của các giải đấu.

Ngày giờ Trận đấu Trực tiếp
NGOẠI HẠNG ANH 2017/18 – VÒNG 35
19/04
01:45
Bournemouth – Manchester United K+PC,
SSPORT
VĐQG TÂY BAN NHA 2017/18 – VÒNG 33
19/04
00:30
Espanyol – Eibar
19/04
00:30
Valencia – Getafe K+PM
19/04
02:30
Real Madrid – Bilbao K+PM
VĐQG ITALIA 2017/18 – VÒNG 33
18/04
23:00
Benevento – Atalanta SSPORT
19/04
01:45
Crotone – Juventus
19/04
01:45
Fiorentina – Lazio SSPORT 3
19/04
01:45
Napoli – Udinese SSPORT 2
19/04
01:45
Roma – Genoa
19/04
01:45
Sampdoria – Bologna
19/04
01:45
SPAL – Chievo
19/04
01:45
Torino – AC Milan
19/04
01:45
Verona – Sassuolo
CÚP QG ĐỨC 2017/18 – BÁN KẾT
19/04
01:45
Schalke 04 – Frankfurt
CÚP QG PHÁP 2017/18 – BÁN KẾT
19/04
02:05
Caen – PSG
VĐQG HÀ LAN 2017/18 – VÒNG 32
18/04
23:30
AZ Alkmaar – Vitesse
18/04
23:30
Roda JC – PSV
19/04
00:45
Excelsior – Heracles
19/04
01:45
Sparta – NAC Breda
19/04
01:45
Willem II – Feyenoord
VĐQG NGA 2017/18 – VÒNG 23
18/04
23:30
Lokomotiv Moscow – Terek Grozny
18/04
23:30
Zenit – Dinamo Moscow
19/04
00:30
CSKA Moscow – Amkar
VĐQG BỈ 2017/18 – VÒNG PLAY OFF
19/04
01:30
Eupen – Royal Antwerp
19/04
01:30
Wilrijk – Sint Truiden
19/04
01:30
Lokeren – Oostende
19/04
01:30
Standard Liege – Anderlecht
CÚP QG BỒ ĐÀO NHA 2017/18 – BÁN KẾT
19/04
00:30
Caldas SC – Aves
19/04
02:30
Sporting Lisbon – FC Porto
CÚP QG THỔ NHĨ KỲ 2017/18 – BÁN KẾT
19/04
00:30
Galatasaray – Akhisar
CÚP QG HY LẠP 2017/18 – BÁN KẾT
18/04
23:30
AEK Athens – AE Larisa
COPA LIBERTADORES 2018 – VÒNG BẢNG
19/04
05:15
The Strongest (Bolivia) – Tucuman (Argentina)
19/04
07:45
Flamengo (Brazil) – Independiente SF (Colombia)
19/04
07:45
Independiente (Argentina) – Corinthians (Brazil)
19/04
07:45
Libertad (Paraguay) – Penarol (Uruguay)
AFC CHAMPIONS LEAGUE 2018 – VÒNG BẢNG
18/04
17:00
Kawasaki Frontale (Nhật Bản) – Ulsan Hyundai (Hàn Quốc)
18/04
17:00
Melbourne Victory (Astralia) – Shanghai SIPG (Trung Quốc)
18/04
18:00
Jeonbuk Hyundai (Hàn Quốc) – Kitchee (Hong Kong) FOX Sports
18/04
18:00
Tianjin Quanjian (Trung Quốc) – Kashiwa Reysol (Nhật Bản)
CÚP QG NHẬT BẢN 2018
18/04
17:00
Albirex Niigata – Vegalta Sendai
18/04
17:00
Gamba Osaka – Urawa
18/04
17:00
Jubilo Iwata – Consadole Sapporo
18/04
17:00
Nagoya Grampus – S. Hiroshima
18/04
17:00
Shimizu S Pulse – Ventforet Kofu
18/04
17:00
FC Tokyo – Yokohama Marinos
18/04
17:00
V Varen Nagasaki – Vissel Kobe
18/04
18:00
Sagan Tosu – Shonan Bellmare

Trả lời

Thư điện tử của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Top